Author: K***a
Date:
Review: It came very well packaged, it looks good to me and I am ready to use it. I will update on results but I really like this product.
Price: 101.000₫
Original Price: 127.000₫
| Texture | Balm |
| Style Type | Green Tea |
| Ingredients Attributes | Alcohol-Free |
| Type | Mud Masks |
| Skin Type | Normal |
| Benefits | Alcohol-Free |
| Effect | Oil Control |
| Chiều cao | 8.25 cm |
| Chiều rộng | 4.2 cm |
| Chiều dài | 4.2 cm |
| Dung tích ròng | 40 ml |
| SKU | sb260324142102729311866 |
Brand Name: SlowSunday
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SlowSunday-sc-0145821509.html
About: Các mặt hàng thiết yếu được chọn lọc và cao cấp được làm từ các loại vải bền vững và cấp thực phẩm, tập trung vào chất lượng.
Quality: 3278010 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: K***a
Date:
Review: It came very well packaged, it looks good to me and I am ready to use it. I will update on results but I really like this product.
Author: b***s
Date:
Review: order ng fren ko kaya di puede buksan...
Author: h***9
Date:
Review: Good for oily skin Love it
Author: j***0
Date:
Review: Perfect packaging
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm